त्रिकोणी बागेची दुरावस्था आणि प्रशासकीय दुर्लक्ष, तातडीने उपाययोजना करण्याची लोकहित मंचची मागणी

  • सुखदेव केदार (Sangli)
  • Upadted: 02/03/2026 8:02 PM

सांगली शहरातील त्रिकोणी बागेला सध्या अवकळा आली असून, येथील सोयीसुविधांचा पूर्णपणे बोजवारा उडाला आहे. बागेच्या या दयनीय अवस्थेबाबत स्थानिक नागरिकांनी 'लोकहित मंच'कडे आपली कैफियत मांडत तीव्र संताप व्यक्त केला आहे.
​प्रमुख समस्या:
​तुटलेली बाकडी: नागरिकांना विश्रांतीसाठी असलेली बाकडी पूर्णपणे तुटली असून ती बसण्यायोग्य राहिलेली नाहीत.
​खराब भिंती: बागेच्या संरक्षक भिंती आणि कडे खराब झाल्याने बागेचे सौंदर्य पूर्णपणे नष्ट झाले आहे.
​मोकाट कुत्र्यांचा सुळसुळाट: बागेत मोकाट कुत्र्यांचा वावर वाढल्याने सकाळी फिरायला येणाऱ्या ज्येष्ठ नागरिकांना आणि लहान मुलांना सुरक्षिततेचा गंभीर प्रश्न निर्माण झाला आहे. 🐕⚠️
​बागेची ही अवस्था पाहून नागरिकांमध्ये प्रशासनाविरुद्ध प्रचंड रोष असून, "आम्हाला मूलभूत सुविधा कधी मिळणार?" असा सवाल उपस्थित केला जात आहे.
​आमची मागणी:
संबंधित विभागाने या प्रश्नाकडे गांभीर्याने लक्ष देऊन त्रिकोणी बागेची तातडीने दुरुस्ती करावी आणि मोकाट कुत्र्यांचा बंदोबस्त करून बागेला पुन्हा ऊर्जितावस्था मिळवून द्यावी.
​- मनोज भिसे
अध्यक्ष, लोकहित मंच, सांगली.

Share

Other News

ताज्या बातम्या